คุณซออินอูคะเมื่อคืนนี้คุณทำชั้นทั้งเคลิ้มทั้งฮาเลยค่ะ....คุณเบียร์แก๊งค์AAEกรุณาเข้ามาที่นี่หน่อยค่ะได้โปรด

ทำไมคุณน่ารักจังคะ เมื่อคืนดูคุณแล้วดิชั้นขำมากๆ 2คืนที่ดูคุณมาเนี่ยดิชั้นขอยืนยันว่าคุณสุดยอดของความเปิ่นเชยในการจีบหญิงจริงๆพูดอะไรแต่ล่ะอย่างฟังแล้วทั้งเอ๋อทั้งขนลุก(ขนลุกว่าคิดมาได้ไงฟะคำพูดแบบนี้) น่าฉงฉานอุตส่าห์เปิดหนังสือดู พูดมาได้ไงอ่ะว่า
    เวลาไม่มีความหมายสำหรับผม เวลาผมทั้งหมดยกให้คุณคนเดียว
    โหยยย!!! เน่าซะไม่มี แต่ก็ฮา ยิ่งตอนคุณเล่นกีตาร์ก็เพราะจังทำเอาดิชั้นเคลิ้มร้องเพลงเพราะจัง
    สะใจ๊สะใจตอนที่ท่านประธานไล่ยัยคึมฮีลงจากรถ
    คุณเบียร์เรามีเรื่องจะถามคือพระเอกเรื่องนี้ Shin Sung Woo น่ะเขาเป็นนักร้องเพลงร็อกใช่มั้ย เราเข้าเว็บเขามันเป็นภาษาเกาหลีเราอ่านไม่ออก มันมีเพลงเปิดให้ฟังด้วยเพลงเขาเพราะดีเพลงช้าก็เพราะเพลงร็อกๆก็มัน เราอยากรู้ว่าเขาออกมากี่อัลบั้มแล้วเป็นวงหรือเดี่ยว เราอยากซื้อซีดีเขา เราไม่รู้ว่าอัลบั้มล่าสุดเขาชื่ออะไรแล้วเพลงที่เปิดในเว็บเขามันอยู่อัลบั้มไหน จะได้ไปหาซื้อ ถ้าคุณเบียร์รู้รายละเอียดยังไงช่วยบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ท่านประธานนนนนน - [ 19 ม.ค. 47 13:47:27 A:203.113.33.8 X: ]