HKDK : ส่งท้ายปีเก่าของจีน กับ สาวสวยๆ แถวหน้าครับ ..... Cathy Tsui ฉีจือฉี สวยหวาน + รวมฮิต จางป๋อจือ

หวัดดีครับ เพื่อนๆ กระทู้นี้ขอส่งท้ายปีเก่าจีน ต้อนรับปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงนะครับ จุดประทัด
    ยังไงขอให้เพื่อนๆ ทุกคน เฮงเฮงเฮง กันถ้วนหน้านะครับ

ส่งท้ายปีเก่าทั้งที ขอส่งท้ายกันด้วยบรรดาสาวๆ สวยๆ ของฮ่องกงดีกว่าครับ
    เปิดกระทู้กันด้วย นางเอก นางแบบ สาวหน้าหวาน
    หลายครั้งที่มีรูปสวยๆของเธอมาเปิดกระทู้ วันนี้ขออีกครั้งครับ

Cathy Tsui ฉีจื้อฉี

จากคุณ : andie - [ 20 ม.ค. 47 23:04:41 ]