+++ เที่ยวไปงงไปกับนาย dont ตอน หลวงพระบาง +++

กาลครั้งหนึ่งไม่นานมานี้ ผมได้มีโอกาสอันดีได้เที่ยวที่เมืองหลวงแห่งหนึ่ง สวยดี

เรามาเริ่มกันที่สนามบินเช่นเคยครับ สนามบินหลวงพระบางตอนนี้มีเที่ยวบินจากเมืองไทยบินตรงไปถึงเลยครับ ทั้ง บางกอกแอร์เวย์และการบินไทย สำหรับ low cost อื่น ๆ นี่ไม่แน่ใจครับ

ตัวสนามบินเหมือนกับสนามบินต่างจังหวัดของไทยครับ เจ้าหน้าที่ให้ความสะดวกค่อนข้างดีครับ

จากคุณ : dont wanna no - [ 22 ม.ค. 47 02:08:42 ]