โหวตบุคคลน่าตื้บในการเล่นเกมส์มาเฟียหลายๆ ครั้งที่ผ่านมา

คุณช่างไม้น่ารัก ต้นตำรับเกมมาเฟีย เจ้าของคำพูด \"ช่างไม้น่ารัก\" (อยู่ดีไม่ว่าดีเอาสงครามมาสู่มิดเดิลเอิร์ธ) (12 คน)
      ท่านเซอร์ เจ้าแม่เกมฮั้ว เจ้าของคำพูด \"เกมส์น่ะมารเพราะเรา แล้วคนอื่นๆ มารเพราะเกมส์\" (ฮั้วจนไม่รู้จะเชื่อใครดีแล้ว) (2 คน)
      จอมมาร มม โมฯ โหดคนล่าสุด เจ้าของคำพูด \"อาวุธและไอเท็มทั้งหมดของคุณ ถูกยึดเป็นของโม ฯ\" (ถามจริงๆ เถอะจะเอาไปทำไม) (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

54.55%
     9.09%
     36.36%

สวัสดีทุกท่าน

อยากจะถามว่าเวลาเล่นเกมส์พวกนี้นึกหมั่นไส้บุคคลเหล่านี้บ้างหรือไม่
    และหมั่นไส้ใครเป็นพิเศษ ขอเชิญช่วยกันโหวตอีกครั้ง
    บุคคลเหล่านี้คัดมาจากความรู้สึกของผมเอง เพราะเราต้องการหาแนวร่วม ฉะนั้นจึงมีให้โหวตแค่ 3 คนเท่านั้น ฮ่าฮ่าฮ่า ...

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็น
    และขออภัยที่กระทู้ที่แล้วเอารูปท่านทั้ง 3 มาลงโดยไม่ได้รับอนุญาต

จากคุณ : น้ำมันพราย - [ 8 เม.ย. 47 00:09:00 ]