+++++โหวต โพสไป บ่นไป คนต่อไปจะเป็นใครดี+++++

Eiko Koike (5 คน)
      haruka igawa (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

45.45%
     54.55%

ดาว

สวัสดีครับ คลับแห้วเมมเบอร์และนาคปรกกรุ๊ป
    คราวนี้ ไม่ใช่มาลองของใหม่แต่ประการใดครับ
    จะมาถามกันแบบชาวบ้าน ๆ ว่า ผมจะทำโพสไป บ่นไป 10 เนี่ย  

อยากได้ใคร ในสองคนที่ให้เลือกครับ

ถ้าเลือกเสียทั้งคู่  กระผมก็จะได้โพสทิ้งทวนเสียที  
    เพราะผมยังไม่ได้ตระเวนหารูป Idols แบบเป็นล่ำเป็นสันเสียที  แต่ถ้าเลือกคนใดคนหนึ่ง ผมก็จะทำ โพสไป บ่นไป 11 ให้นะครับ  ไม่แตกต่าง

พูดกันง่าย ๆ ก็โพสนั่นแหละ  แต่อยากมาถามว่า
    จะเอาใครก่อนดีมากกว่า หุหุ

ยังไงก็ช่วย ๆ กันโหวตครับ จะได้โพสเสียที คันมือยิก ๆ หุหุ

จากคุณ : ดาราวิปลาส - [ 8 เม.ย. 47 18:53:34 ]