สะใภ้ซ่า แม่ย่าเฮี้ยน ทำไมติ่งต๊องอย่างงี้

ผมดูมาตั้งแต่ต้นเรื่องครับ แรกๆก็สนุกดีน่ะครับ
    แต่หลังๆดูเนื้อหามันติ่งต๊องๆอย่างไงก็ไม่รู้ อย่างเมื่อวันศุกร์ที่จัดงานแต่งงาน แล้วบรู้คเล่นเป็นผีเด็กๆ ดูแล้วปัญญาอ่อนสุดๆ เลย ผมว่าละครเรื่องนี้มันไร้สาระ ยิ่งเอาป๊อกมาเล่นกับบรู้ค ทำให้เครดิตพระ-นางเสียหมดเลย
    น่าจะเอาละครเรื่องนี่้ไปเป็นละครเย็นยังดีกว่าเลย

จากคุณ : AREYAHH - [ 10 เม.ย. 47 17:55:17 ]