+++++ใครจะได้ คห.ที่ 1000 มา ม๊ะ มาเดากันเดากัน+++++

หนูแมวฉ่า ผู้เจ็บแค้นเจ้าของกระทู้ จากกรณี คห.ที่ 900 (2 คน)
      คุณท่าน dont wanna do ผู้มาเงียบๆ แต่เร้าใจ (0 คน)
      หนูช้อน หรือ แสนสวย ผีตะเกียบพร้อมผีช้อนคู่หู (5 คน)
      หนูกู้ ผู้แอบดูได้เก่งมาก (0 คน)
      อื่น ๆ ที่จะได้ไป (ซึ่งยกเว้นนายดาราวิปลาสแน่นอน) (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

20.00%
     0.00%
     50.00%
     0.00%
     30.00%

ดาว

จากกระทู้
    http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A2406994/A2406994.html

ผมเห็นบ่อยเหลือเกินว่าจะแย่ง คห.เลขสวยกันถึงพริกถึงขิงจริงๆ  ข้าน้อยยอมจริงๆ ที่จะมาไล่แย่งด้วยแล้ว เหนื่อยวุ้ย  

เลยเกิดปัญญาเล็กน้อยว่า เอามาโหวตให้เห็นกันจะ ๆ ไปเลยล่วงหน้าก่อนดีกว่า ว่าใคร  ใน 5 ท่านนี้ จะได้ คห.ที่ 1000 ไป   งานนี้  อัตราต่อรองยกให้หนูกู้นำหน้าหนูแมวฉ่าอยู่ 1 ก้าว  ซึ่งตามติดมาด้วยท่านพี่ dont wanna do

ในส่วนของหนูช้อน  ยกให้มีผู้ช่วยไปหนึ่งคนนะครับ เนื่องจากรักกันมากมายจนไม่กล้าพรากจากกันไป  

เอาล่ะครับ ขอโหวตครับขอโหวต เอาให้มันเห็นกันจะ ๆ กันไปเลยครับผม

จากคุณ : ดาราวิปลาส - [ 20 เม.ย. 47 13:29:03 ]