>V< กระทู้วงเหล้าโหวต: คิดว่าควรจะมีกระทู้วงเหล้าอีกต่อไปหรือไม่

ไม่ควรมี กระทู้แบบนี้รับไม่ได้ มีไปก็รกคลับ (1 คน)
      มีหรือไม่มีก็ไม่เห็นสนใจ ฉันไม่คิดจะอ่านกระทู้เธอ (0 คน)
      ถ้าจะมีต่อไป ก็ควรดูแลเนื้อหาให้มันล่อแหลมน้อยลง (2 คน)
      มีต่อไปก็ดี เรื่องแบบนี้เป็นวิทยาทาน (เพราะว่าตัวฉันไม่เค๊ยไม่เคย) (8 คน)
      มีต่อไปสิดี เรื่องแบบนี้มันโดนใจ (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

5.88%
     0.00%
     11.76%
     47.06%
     35.29%

เนื่องจากกระทู้วงเหล้าของผมเป็นงานเขียนแนวทดลองส่วนตัวครับ

ขอยืนยันอีกครั้งว่า ทุกเรื่องเขียนจากประสบการณ์จริงครับเพียงแต่มีการปรับปรุงบางส่วนเพื่อให้เหมาะกับเทคนิคการเขียนและตัดทอนเรื่องที่ไม่เหมาะสมหรืออาจพาดพิงไปถึงเจ้าของเรื่องราวได้เท่านั้น

ตอนนี้งานแนวนี้ในสต็อกที่เสร็จสมบูรณ์พร้อมที่จะโพสเป็นกระทู้วงเหล้าหมดแล้วครับ แต่ข้อมูลดิบในหัว และที่จะพบจะเห็นต่อ ๆ ไปยังมีอีกเพียบ (เพราะสมาคมคนชอบเมาที่อ้างถึงในกระทู้ ยังเปิดให้บริการอยู่ครับ)

ผมจึงอยากจะถามความคิดเห็นของทุกคนที่ได้ผ่านตาอ่านกระทู้วงเหล้าทั้งหมด หรือบางกระทู้ ว่าผมควรจะโพสกระทู้แนวนี้ต่้อไปหรือไม่
    มันดูไำม่เหมาะสม ล่อแหลมชี้นำ หรือสนับสนุนให้คนสำมะเลเทเมา
    หรือว่ามันยังพอมีความดีอยู่บ้างในแง่ของการถ่ายทอดประสบการณ์ เล่าสู่กันฟังพอขำ ๆ สนุก ๆ

ยินดีน้อมรับทุกความคิดเห็นและคำติชมครับ

จากคุณ : Gin Tonic Double Shot - [ 29 เม.ย. 47 23:08:50 ]