ใครอยากไป DreamWorld ยกมือขึ้น ลัลล้า~*

ถ้าว่างวันที่ 15 พ.ค. ให้โหวตช่องนี้ (2 คน)
      ถ้าว่างวันที่ 16 พ.ค. ให้โหวตช่องนี้ (0 คน)
      ถ้าอยากไปวันอื่น ก็รอต่อไปจนกว่าจะว่างกัน ก็โหวตช่องนี้ แต่คิดว่าเกิน 1 ปี แน่ๆ (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

14.29%
     0.00%
     85.71%

คือเนื่องจากว่า อยากไป DreamWorld กับเพื่อนๆ หน่ะครับ เพราะงานมี๊ตติ้งหน้ารวม ม่ะได้ไปร่วมด้วย อยากเจอเพื่อนๆ หลายๆ คน ใครอยากไปเที่ยว DreamWorld กับปอริ่งน้อย ก็โหวตวันที่อยากไปได้เลยนะครับ

ปล. คนที่ลงชื่อในกระทู้นี้ทุกคนถือว่าต้องไปนะ ถ้าไม่ไปอย่าลงชื่อเด็ดขาด

ปล.2 คนที่ลงชื่อเท่านั้นที่จะโหวตวันที่จะไป และหลังจากผลโหวตเป็นเอกฉันท์ ต้องไปด้วยกันนะ ลัลล้า~*

ปล.3 สำหรับคนที่เข้ามาเยี่ยม จะให้ผมรู้ว่ามาเยี่ยมแล้ว ให้โหวตข้อ 3 ทิ้งไว้เลย ผมจะได้เช็คจำนวนคนเข้ากระทู้นี้ด้วย แต่ยังไงแล้วขอเป็นวันที่ 15 - 16 พ.ค. ที่จะถึงนี้นะครับ ลัลล้า~*

ปล.4 ปิดรับคนไปร่วมงานในวันที่ 10 พ.ค. แหละจะนับจำนวนเพื่อที่จะขอส่วนลดค่าบัตรเข้า DreamWorld นะครับ ลัลล้า~*

ปล.5 คนที่ลงชื่อแล้นม่ะไป ขอให้แห้วติดกัน 50 คนรวด ลัลล้า~*

ขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมกระทู้ครับ ลัลล้า~*

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 47 03:39:42

จากคุณ : * ค น พ เ น จ ร * - [ 4 พ.ค. 47 03:35:39 ]