CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ต่อจากกระทู้ตีท้ายครัวแล้ว เรามาแทงข้างหลังต่อดีกว่าครับ คุณปลาโลมาสีชมพู เชิญด้วยครับ ลัลล้า~*

แทงตรงๆ กลางหลังไปเลย สะใจดี (1 คน)
      แทงทะลุหลังให้ถึงหัวใจ เอาให้ดับในมีดเดียว (4 คน)
      ค่อยๆ แทงไปเรื่อยๆ ทีละจึ๊กๆ จนพรุนให้สะใจ (6 คน)
      แทงแบบซาดิสม์อื่นๆ ออกความเห็นครับ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 13 คน

7.69%
     30.77%
     46.15%
     15.38%

ต่อจากตีท้ายครัวพี่แมนสำเร็จ ผมว่าปลาโลมากับผมมาวางแผนแทงข้างหลังพี่แมนต่อดีกว่า ดีม่ะ ปอริ่งน้อยน่ารักนะ เดี๋ยวช่วยแทง ลัลล้า~*

ปล.ถึงพี่แมน ถึงผมจะชอบคุณปลาโลมา แต่ผมก็ชอบพี่เหมือนกันนะ ลัลล้า~*

ปล.2 ตกลงผมจะแทงใครดีหว่า กำๆๆ ลัลล้า~*

จากคุณ : * ค น พ เ น จ ร * - [ 8 พ.ค. 47 11:49:56 ]