CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

คุณคิดว่า โฆษณา โนเบิลฯ 3 ชุด ทำร้ายจิตใจคนดูหรือไม่??

ทำร้ายจิตใจคนดู ทั้งคนเลียนแบบศิลปินอย่างยิ่ง ควรแก้ไข (48 คน)
      ไม่ได้ทำร้ายจิตใจคนดู กลุ่มเป้าหมายเค้าดูรู้ คนทั่วไปควรเข้าใจและเปิดกว้าง (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 61 คน

78.69%
     21.31%

ถามกัน โดยภาพรวมเลยนะครับ เริ่มตั้งแต่เนื้อหา..
    จนปิดท้ายถึงคำโฆษณาที่ใครว่าแหม่งๆเลยละกันครับ

ถามความเห็นคนห้องนี้ ช่วยโหวตกันเยอะๆหน่อยครับ

โหวตตามความรู้สึกหรือเหตุผลอื่นๆตามที่จะคิดละกันครับ
    จะเป้าหมาย ไม่ใช่เป้าหมายแสดงความเห็นได้เสรี ไม่มีแบ่งกัน ไม่ต้องมี10คำถามให้ตอบครับ wink

จากคุณ : นัยตาสองชั้น - [ 27 พ.ค. 47 00:34:57 ]