CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ประกวดมิเชล

เทย่า โรเจอร์ (8 คน)
      แคทรียา อิงลิช (5 คน)
      นัท มีเรีย (5 คน)
      คัทลียา แทคอินทอช (3 คน)
      อื่นๆ ระบุ (ชมพู่/แอนนา/มาช่า/ซาร่า ฯลฯ) (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

36.36%
     22.73%
     22.73%
     13.64%
     4.55%

ควันหลงจากเมื่อหลายวันก่อนมีคนตั้งกระทู้ถามว่าใครเป็นพระเอกเรื่องฟ้าจรดทรายค่ะ
    ก็เลยนึกนางเอกลูกครึ่งหลายคน แต่เท่าที่เลือกมาก็พยายามหานางเอกหน้าตาพอไปกันได้กับพีทแล้วนะคะ

จากรูปที่เลือกมาก็พยายามหาที่โคลสอัพใบหน้าเต็มที่ค่ะ

ปล. โหวตไปก็ไม่เปลี่ยนนางเอกหรอกเน๊อะ แต่เอาเถอะค่ะ ความสุขทางใจสำหรับผู้รักฟ้าจรดทราย

จากคุณ : หนูสวรรค์ - [ 29 พ.ค. 47 13:21:47 ]