CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

HKDK : สาวสวยคนใหม่ของ TVB ... ดีกรี Miss Chinese International คนล่าสุด .... LINDA Chung จงเจียซิน

สวยที่สุดในบรรดา Miss Chinese International ทั้งหมด (0 คน)
      สวยแถวหน้า ในบรรดา Miss Chinese International (7 คน)
      สวยแต่ไม่เด่น (5 คน)
      ไม่สวยแต่ยังสวยกว่า Miss Chinese International หลายคน (0 คน)
      ไม่สวยที่สุด ในบรรดา Miss Chinese .... (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 12 คน

0.00%
     58.33%
     41.67%
     0.00%
     0.00%

หวัดดีครับ เพื่อนๆ วันนี้ผมมีสาวสวยหน้าใหม่ ถอดด้ามของ TVB มาแนะนำครับ

บรรดานางเอกสาวๆ ของ TVB นอกจากมาจากเวทีประกวด Miss Hong Kong เป็นหลักแล้ว อีกเวทีนึงที่สร้างนางเอกมาได้ไม่น้อยเลยก็คือ เวที Miss Chinese International ซึ่งมีสาวหมวยจากทั่วโลกรวมทั้งไทยเข้าประกวด
    สาวคนไหนที่หน่วยก้านดีๆ พูดภาษากวางตุ้งได้ TVB ก็จะจับเซ็นสัญญา (เยี่ยเซิน อู่เหม่ยเหิง เลี่ยวปิเอ๋อ รวมถึง จงลี่ถี ก็มาจากเวทีนี้ )

สาวคนล่าสุดก็เหมือนกันครับ
    เป้นสาวที่ TVB จะปั้นเป็นคนต่อไป
    เธอชื่อ Linda Chung จงเจียซิน ครับ

------------------------
    เพื่อนๆว่าเธอสวยไหมครับ ?

จากคุณ : andie - [ 14 มิ.ย. 47 22:12:01 ]