CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+ + + ถ้าจะไปทำบุญ...เราจะไปทำที่ไหนกันดีค่ะ คลับเหลิม + + +

มูลนิธิเด็กตาบอดพิการซ้ำซ้อน (1 คน)
      บ้านพักสัตว์เลี้ยงนิรมล ... นครปฐม (4 คน)
      หรือ...บ้านพักคนชรา (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 8 คน

12.50%
     50.00%
     37.50%

คือว่า.........

นู๋เห็นว่าพักนี้มีแต่มิตติ้ง.....

กะเล่นกีฬา ... ( ตีแบด )  

เรยอยากให้มีการทำบุญกันมั่งนะค่ะ......

คลับเราขาดแคลนการทำบุญมานานแล้วเหมือนกัน

ตั้งกะที่เราไปทำที่บ้านเด็กตาบอด...

คราวนั้น......แล้วก้อไม่ได้ไปอีกเลย

อยากไปกันไหมค่ะ.......

ลองโหวตกันดูว่าจะไปที่ไหนกันดี.......

สมมุติว่า  ...  ถ้าจะไปบ้านพักสัตว์เลี้ยง.....ที่นครปฐม

นู๋จะลองติดต่อเพื่อนที่มีรถตู้ดูให้นะค่ะ.....

จากคุณ : เด็กหลังส้วม - [ 17 มิ.ย. 47 12:10:53 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ