CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+++++กระทู้ศักดิ์สิทธิ์ ใครเคยเล่นบ้าง+++++

ดาว

สืบเนื่องจากกระทู้ที่แล้ว  
    เจ๊งไปแล้วที่ 1027 ความคิดเห็น
    และกระทู้ที่ผมตั้งเอง อีก 353 ความเห็นที่พังไป  ทำให้รู้สึกอยากเลี้ยงกระทู้ใหม่อีกที  

จึงไม่ขอใครทั้งนั้น (เพราะเจ้าของกระทู้เก่าคงได้อมยิ้มไปแล้วอ่ะ)  ขอตั้งใหม่ตรงนี้เลยครับผม

ว่าแล้ว ก็
    กระทู้นี้ ถ้าใคร Reply เป็นคนสุดท้ายจะโชคดี แต่ถ้ารองสุดท้ายจะโชคร้ายตลอดชีวิต

อิอิอิ

ปล. ขอร้องว่า  ไม่จำเป็นไม่ต้องปั่นกระทู้มากครับ เอาเลขสวยก็พอ  เช่น 111 , 222 หรือ 999 ก็พอนะครับ  ไม่อยากให้พังนะครับคราวนี้

จากคุณ : ดาราวิปลาส - [ 18 มิ.ย. 47 15:39:22 ]