CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

//////////ซีรีส์ญี่ปุ่น Love Generation ที่เคยฉายทางไอทีวี ทำไมถึงได้ชอบกันมากมายกันครับ//////////

อยากรู้ครับ
    เพราะมีเพื่อนบอกว่าให้หามาดู เพราะรู้ว่าผมชอบซีรีส์ญี่ปุ่น แต่ไม่ได้ดูเรื่องนี้
    เห็นเพื่อนบอกว่าเรื่องนี้ ถ้าดารานำไม่ใช่ทาคุยะกับทาคาโกะ แม้ว่าเนื้อเรื่องเดิม ก็จะไม่น่าดูเท่า ขนาดนั้นเลยหรือ!!
    f_japanf_japanf_japanf_japanf_japan

จากคุณ : เจ - [ 22 มิ.ย. 47 13:24:07 A:10.81.18.137 X:210.4.143.1 ]