CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

โอว เซอร์ไฟร์ วันนี้ ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ

เมื่อวาน
    กริ๊ง ................................
    ไม่มีคนรับสายเพราะอิชั้น ทำฟันอยู่
    ก่อนนอน ใครฟร่ะโทรมา ...........
    โทรกลับปายย โหล ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ใครอ่า อ๋อ พี่โบ๊ทเหรอ มีรายยย ค๊า
    อ๋อ มีน้องจะเอาแบบสอบถาม มาให้ทำเหรอค่ะ ได้ ๆ
    มาที่ออฟฟิศ เลยละกัน ค๊า หนูม่ายได้ไปไหน

วันนี้
    เย็น ...
    กริ๊ง ........................................................
    พี่ครับ ไปทางไหนครับ
    แล้วอยู่ไหนละคะ ว่าและก้อบอกทางเค้าปาย
    สักพัก โทรมาอีก
    พี่คับ ลิฟต์ตัวไหนครับ
    ตัวริมสุดอะคะ ขึ้นมาเถอะ จะค่ำแย้วจาไปกินข้าว
    สักพัก พี่ครับ อยู่หน้าลิฟต์แล้วคับ
    โอววว เปิดตูออกไป เจอ

กิ๊ก ค่ะ กิ๊ก เอาเค้กมาให้

กิ๊กมากะช้อน เอาเค้กน่าตาน่ากินมาให้

ขอบคุณมากค่ะ

อาหร่อยมาก แล้วเจอกัน ปล เก็บเค้กไว้ให้ ช้อน พี่โบ๊ท และก้อกิ๊ก ด้วย

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 47 21:07:48

จากคุณ : *+*+ แสนสวย+*+* - [ 24 มิ.ย. 47 19:00:46 ]