CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+ + + (กระทู้เลี้ยงรุ่น) เชิญชาวคลับ ฯ ทั้งเก่าและใหม่ + + +

เนื่องจากผมมาเป็นระยะ พบว่า เดี๋ยวนี้มีน้อง ๆ น่าตาน่ารัก อารมณ์ดี มาร่วมอุดมการณ์แห้วเป็นอันมาก แต่ว่า ผมจำไม่ค่อยได้ว่าใครเป็นใคร และคิดว่า ชาวคลับฯ เก่า ๆ ที่ยังแห้วเหมือนเดิม แต่เข้ามาไม่บ่อยคงจะมีอาการงงเหมือนกันเวลาเจอ log in ใหม่ๆ

ถ้าเป็นอย่างนั้น ขอให้ชาวคลับแห้วทั้งเก่าและใหม่ ปัจจุบัน(ก็ยังแห้วอยู่) และอดีต (แต่งหรือมีแฟนไปแล้ว) ช่วยมาลงชื่อกันหน่อยครับ

อย่าปล่อยให้ชาวคลับนั่งรอกันเหี่ยวแห้งคาเก้าอี้ครับ

จากคุณ : dont wanna no - [ 29 มิ.ย. 47 08:13:16 ]