CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

:+:+: ต้อบรับวันใหม่ ... กับวันนี้วันดี Happy Birthday Shanee คนขยันค่ะ! :+:+:

Happy Birthday นะค่ะ เค้กวันเกิด

โตขึ้นเป็นหนุ่ม อีกปีนึงแล้วนะค่ะ .... ขอบคุณสำหรับภาพสาวๆที่ทำให้หนุ่มๆ ทั้งในคลับและนอกคลับ กระชุ่มกระชวยตลอดมา

ขอเริ่มอวยพรก่อนเลยนะค่ะ!!!!

ขอให้ นายฉะนี้คนขยันของเรา
    มีความสุขมากๆ
    หวังอะไรขอให้ได้ดั่งใจนึก
    ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรง
    ร่ำรวยๆ (แบ่งกันบ้างนะค่ะ)
    ขอให้มีแฟนสวยๆนะค่ะ
    อิอิ

วันนี้มีของมาฝากด้วย!!!!! เริ่มจากนี่เลยดีกว่า
    Birthday Pastels ^^

กระพริบตา

จากคุณ : KoPoK - [ 1 ก.ค. 47 03:23:18 ]