CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Academy Fantasia : ขอตั้งกระทู้ให้กำลังใจนาย ท้อป ละกันครับ

...ถึงแม้ว่าเค้าจะเป็นผู้ที่ต้องจากไปเป็นคนแรก แต่เค้าก็ทำให้ใครหลายๆ คนประทับใจ ทั้งตลอด14วันที่ผ่านมา กับรอยยิ้มและเสียงหัวเราะ หรือ การก้าวลงเวทีอย่างเข้มแข็ง ทำให้ผมประทับใจมากครับ
    ...เค้ามากับเสียงหัวเราะ เค้าสร้างความสนุกให้กับอีก 11 คน  และ ผู้ชมทางบ้าน

...วันนี้เค้าก็ยังจากไปพร้อมกับรอยยิ้ม และ สร้างความประทับใจให้ผู้ที่ได้รับชม

...ไม่ทราบว่าเค้าได้ทันกลับไปดูความในใจของเพื่อนๆ ทันรึเปล่า ผมกลับมาดูทัน ผมซึ้งมากเลยครับ

...อย่างไรก็ดี ขอให้เค้าประสบความสำเร็จในชีวิต และ ผมจะเฝ้าดูน้องแหม่มต่อไปครับ

...ท้อป นาย เยี่ยมมาก...

จากคุณ : GMX - [ 4 ก.ค. 47 03:05:37 ]