CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

[SW Book News] สารพัดหนังสือ ที่ออกมาแล้วกับกำลังจะออกคับ

เล่มแรกนี่.. ขอไม่บรรยายได้มั้ย อิอิ ...

The Art of STAR WARS EPISODE III จะรวม conceptual arts ทั้งหมดก่อนที่จะมาเป็นฉากจริงที่เราจะได้เห็นกันใน Episode III ในแบบเดียวกันกับ The Art of STAR WARS EPISODE I: The Phantom Manace ที่ออกมาตอนโน้นนนอ่ะค่ะ

จะมี screenplay ของลุงหนวดให้ด้วย......

เล่มนี้จะออกเดือนเมษา ปี 2005 ค่ะ (แล้วมาโคสะนาให้อยากได้กันทำไมไม่รู้ตั้งแต่ตอนนี้เนอะ)

จากคุณ : Seven Of Nine - [ 20 ก.ค. 47 08:46:26 ]