CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เมืองในตำนาน... เมืองโบราณ

แฮ่ๆ เดี๋ยวนี้อะไร ๆ ก็ในตำนาน
    จริง ๆ ไม่มีอะไรหรอกครับ ไม่ตั้งชื่อกระทู้อะไรดี
    ไปเที่ยวเมืองโบราณกันมาเลยยืมกระทู้แปะรูปนิดนึง

จริง ๆ ไปมาตั้งนานแล้ว ตั้งแต่ที่เขาไปโดดคูกันนั่นละครับ  
    แบบว่าเพิ่งเอาฟิล์มไปล้าง  เอิ๊กๆๆ

ด้วยความที่มันนานมาแล้วเลยไม่บรรยายเยอะอะครับ จำไม่ได้แล้ว เหอเหอ

จากคุณ : ช่างไม้ - [ 4 ส.ค. 47 14:35:49 ]