CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

... ... ... ... ส วั ส ดี ค รั บ ... ... ... ... [ กระทู้เปิดตัว ]

...เอ่อครือ....สวัสดีครับ...
    วันนี้...ขอโผล่หน้า...ออกมาจากมุมมืด...
    ซักกะหน่อย...

หวังว่าจะได้รับการต้อนรับ...ที่อบอุ่น...
    จากทุกท่านนะครับ..

ปล1....ยินดี...ที่ได้รู้จักกะทุกท่าน...นะครับ...
    ปล2....ส่วนใหญ่กระผม...มักจะอ่าน..มากกว่าตอบ...
    ปล3....มีรูป...ฝีมือ...กระผม...มาให้ติชมกัน...ด้วยหง่ะ...ฮ่ะๆๆๆ... ^^"

จากคุณ : เจ็บใจคนรักโดนรังแก - [ วันแม่แห่งชาติ 14:55:21 ]