CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

[กระทู้สุมหัวคุย]: นี่ๆห้องใหญ่เขาจะมีผู้ว่ากันแล้ว

ห้องใส่ไฟ ไม่พลาดอยู่แล้น หาผู้กล้า(ตาย)ไปโลด (1 คน)
      เอาไงดี ไปป่วนพอเป็นพิธีดีกว่า (2 คน)
      เอาดิ เผื่อห้องเราอาจมีสมาชิกเยอะขึ้น (0 คน)
      ช่างหัวมันเหอะ ปล่อยๆมันไป (5 คน)
      ไม่รู้ ไม่ชี้ ไม่เห็น เอ้ามีด้วยเหรอ ยังไม่ได้ดูกระทุ้แนะนำเลย (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 12 คน

8.33%
     16.67%
     0.00%
     41.67%
     33.33%

เอาไงดีคับ พวกเราห้องใส่ไฟ จะร่วมเฮฮากับเขาดีรึเปล่าไงคงเป็นผู้ว่าไม้ประดับ(มั้ง) แต่กะเอานโยบายแบบฮาๆ
    พวกเราห้องไซไฟมาช่วยกันเหอะ
    แล้วมาโหวตว่าใครจะเป็นผู้โชคร้ายไปต่อกรกับเหล่าห้องใหญ่
    ปล. ข้อ 1คือไปเอาฮา  3.กะเอาได้นะคับ

จากคุณ : -sam- - [ 25 ส.ค. 47 20:37:38 ]