CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอชมเดคอนโด้คุณนุจรินทร์ว่ายอดเยี่ยมมากๆเลยค่ะ ทำได้ดีมากและพยายามสู้ดีมากๆเลย

ตอนบ่ายดูเดคอนโด้ที่ไทยเราคุณนุจรินทร์แข่ง ยอมรับว่าเธอยอดเยี่ยมมากๆ เลยค่ะ  ทำได้ดีมากและพยายามสู้ดีมากๆเลย และอย่าลืมเชียร์เธอนะค่ะในรอบรองชนะเลิศจะไปพบกับอเมริกาถ้าใครชนะก็จะได้เข้าไปชิงเหรียญทอง แข่งเวลาประมาณเกือบๆ2ทุ่มมั้งนะ

จากคุณ : แจนนิสา - [ 27 ส.ค. 47 15:34:19 ]