CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ใครเคยดูเรื่อง Magnolia รบกวนเล่าเรื่องย่อและอธิบายหน่อยครับ

พอดีผมต้องทำงานไปด้วย เปิดทีวีทิ้งไว้ดูผ่านๆ แล้วเกิดมาสนใจตอนท้ายเรื่องที่กบตกลงมาจากท้องฟ้าเต็มไปหมด มันเกิดอะไรขึ้นเหรอครับ แถมดูเหมือนตัวละครก็จะเศร้ากันทั้งเรื่องเลย ร้องไห้ตลอด ใครเคยดูแล้วจำเรื่องย่อได้ ช่วยเล่าให้ผมฟังหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก

จากคุณ : vix - [ 30 ส.ค. 47 08:18:49 A:128.86.153.1 X: TicketID:046222 ]