CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

++3กย. สุขสันต์วันเกิด "โดราเอมอน" ฮีโร่ของพวกเรา++

วันนี้ (3 กย.)   เป็นวันเกิดของโดราเอมอนคับ

ผม  ในฐานะแฟนโดราเอมอนคนหนึ่ง   ขอตั้งกระทู้นี้ เผื่อถ่ายทอดความรักที่มี  ให้แก่ฮีโร่ของผมคับ ... (เว่อร์ซะ)  

และสัญญาว่าจะมาตั้งทุกปี (ถ้ายังไม่ตายไปซะก่อน)  เอิ๊กกก

กระทู้นี้ผมจะพยายาม รวบรวมเรื่องราวและรูปภาพ ของโดราเอมอนมากำนัลแด่แฟนๆ โดราเอมอนคับ  

ถ้าข้อมูลผิดพลาดประการใด ก็ขอโทษด้วยนะคับ  ส่งข้อความด่วนมาให้แก้ไขได้ตลอดเวลา

กระทู้อาจโหลดช้านิดนะคับ  เพราะพยายามหารูปเจ๋งๆ มาลงให้  แหะๆ  อย่าเซฟกันเพลินนะคับ  555

(ก่อนไปแอบกดโหวตกระทู้ตัวเอง  ฮี่ๆๆ)

จากคุณ : ทามะจัง - [ 3 ก.ย. 47 12:44:26 ]