CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากได้รูป "น้องแน็กหรือน้องกัส" ที่ถ่ายเอง และทุกๆคนไม่เคยเห็น อิอิ(ห้ามเอาของคนอื่นมาโพสนะคับ อิอิ)ผมให้ก่อน1รูป

อยากจะได้รับจากใครก็ต้องรู้จัก"ให้"ก่อนใช่ป่ะ

บอกที่มาด้วยนะครับ ว่าเจอที่ไหนและเมื่อไหร่(ถ้าเป็นรูปตัวเองก็ต้องรู้ใช่ป่ะ)
    ผมให้ก่อน1รูปครับ เจอที่พิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์ครับ วันที่19 มิ.ย.^_^ กำลังตั้งใจทำงานมาอัดรายการ

จากคุณ : sonซัน - [ 24 ก.ย. 47 15:28:42 ]