CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

//นิทานจากบะหมี่ มาม่า 20 ปีที่แล้ว มันคลาสิกจริงๆ//

//

หยิบของเล่นสมัยเด็กๆมาให้ชมกันครับ เป็นสมุดนิทาน ส่งซองเปล่ามาม่าไปแลกมา ชุดนี้มี 10 เล่ม
    ตอนนั้นผมมีอยู่ครบทุกเล่ม แต่หลงเหลือทุกวันนีแค่ 2 เล่มเท่านั้นครับ เป็นหนังสือนิทานแบบ pop up
    สมัยนั้นก็เรียกว่าเป็นสิ่งแปลกใหม่สำหรับเด็กๆแล้วครับ สมัยก่อนชิงโชคอะไรไม่เคยได้ สอยดาวได้แต่สบู่

//
    เอาแบบนี้ดีกว่า ส่งซองไปแลก ยังไงๆก็ได้แน่ๆ หุหุ

จากคุณ : กรุณาใช้บริการช่องถัดไป - [ 5 ต.ค. 47 20:51:00 ]