CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ใครดูไฮไลท์เรื่องเล่าเมื่อเช้า ตอนจับเข่าคุย...

ตัวอย่างจับเข่าคุย เฮียสอเชิญคุณอิ๋ง อิ๋ง มา ออกเทปคืนวันเสาร์นี้นะคะ รู้สึกว่าน่าดูนะ เรื่องนี้ โดยเฉพาะคุณอิ๋ง อิ๋ง ทิ้งปริศนาให้ทายด้วยว่าเขา ..ผู้ซึ่งซุกงำ อำพราง ความเป็นสีม่วงไว้อย่างมิดชิด ขนาดผู้เป็นภรรยายังไม่อาจทราบได้ ..นั้นเป็นใครกันหนอ ..เป็นคนที่เรา ๆ น่าจะรู้จักนะ อยู่ในวงการพิธีกรด้วย ..อุ๊ย !! น่าตื่นเต้น น่าติดตาม ..โดยเฉพาะตอนท้ายเรื่อง ถึงจะทราบแล้วว่าเขาเป็นอย่างนั้น แม้จะเลิก รากันไป ..แต่ฉันก็ยังรักเธอเสมอ
    ซึ่ง ค่ะ ..ซึ้ง มาก ๆ เลยยยย

จากคุณ : นาน่า - [ 8 ต.ค. 47 12:46:39 A:202.183.173.56 X: TicketID:072223 ]