CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

คำมาก ขำมาก

คือว่างี้ มีกระทู้ห้องรวมที่พูดถึงวง "ตาวัน" ก็เข้าไปตอบๆ แล้วทีนี้มีคนเอา link ของพี่ปุ้มที่ RPG มาแปะ
    ผมก็เข้าไปอ่านตามเรื่องตามราว ไหนๆ ก็ไหนๆ เข้าไปอ่านของพี่ The Must ด้วยซะเลย
    ไหนๆ แกก็เป็นคนให้ชื่อ "กึ่งยิงกึ่งผ่าน" นี่มา (บังเอิญตอนใช้ชื่อนี้ครั้งแรก แกก็ใช้ "กึ่งยิง-กึ่งผ่าน"
    แล้วแกก็บอกว่า ให้ผมใช้ไปเลย เพราะแกไม่ค่อยได้เล่น pantip เท่าไหร่ ผมจึงใช้ กึ่งยิงกึ่งผ่านมาจนบัดนี้)

พออ่านเท่านั้นแหละ

ขำขี้แตกครับพี่น้อง!!! ไม่นึกว่าแกจะขำได้ขนาดนี้
    พิสูจน์ได้ที่ link ข้างล่างนี้
    http://www.rpg.co.th/about/producer/must.html

ปล. หลายคนคลิก link ของ RPG ไม่ได้ ก็ไปอ่านที่ความเห็นที่ 5 นะครับ ผม copy มาให้อ่านแล้วครับ

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ย. 47 14:56:54

จากคุณ : กึ่งยิงกึ่งผ่าน - [ 3 พ.ย. 47 13:58:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป