CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ผมเป็นคนไม่มีความสามารถในการตั้งชื่อกระทู้ครับ...กระทู้ระบายความเครียดครับ...ไม่ต้องเข้ามาดูก็ได้นะครับ

เคยคิดว่า ถ้าเราตั้งแบบนี้ต้องเจ๋งสุดๆแน่เลย แต่แล้วก็แป่กสนิท 555
    เป็นซะอย่างนี้เลยมีคนรู้จักนิดหน่อยเอง แต่คุณภาพคับแก้วเลยนะ 55555555

ส่วนลึกในใจคนเราเป็นธรรมดาที่ อยากจะดัง อยากเป็นที่ยอมรับจากคนอื่นๆ
    อยากเก่ง แต่ก็ทำไม่ได้ซะที
    ทุกวันนี้ความรู้เหมือนเป็ด ทำอะไรได้หลายอย่างแต่ไม่มีอันไหนที่เข้มข้นสักอย่าง
    เลยอยากฝากบอกน้องๆรุ่นต่อไปที่อนาคตสดใส อนาคตออรัล .. เอ๊ย ออเร้นจ์สิ (ฮา) เอาไว้เลยนะ(ถ้ามีหลงมาอ่านนะ)
    จะเป็นอะไรก็ได้สักอย่างที่เราสนใจจริง ศึกษากันไปเลย
    เอาให้เป็นแฟนพันธ์แท้ไปเลยก็ได้นะถ้าทำได้
    แล้วเราจะเป็นพนักงานบริษัทในอุดมคติเลยล่ะ
    เฮ่อ! ตอนนี้ผมเจอแรงกดดันมหาศาล (นิดหน่อย..ไม่งงนะ)
    มันมีเปรียบเทียบกันน่ะกับคนอื่น "เงินเดือนขนาดนี้มันน่าจะทำได้มากกว่านี้นะ น่าจะมีประสิทธิภาพกว่านี้นะ"
    สิ่งที่เราทำได้ก็เพียงแค่แอคทีฟตัวเองให้มากขึ้นเป็นทวีคูณ

จากคุณ : DKR - [ 28 พ.ย. 47 04:27:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป