CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อาจารย์ เฉลิมชัย ที่วาดรูปเก่งๆ นี่ เขาเป็นอะไรครับ ออกทีวี ต้อง แหกปาก โวยวาย ทุกทีไป

อาจารย์ เฉลิมชัย ที่วาดรูปเก่งๆ นี่ เขาเป็นอะไรครับ ออกทีวี ต้อง แหกปาก โวยวาย ทุกทีไป จริงอยู่เขามีความสามารถในเรื่องงานศิลปะมาก จนยากจะหาใครเทียบได้ เขาทำเพื่อชาติบ้านเมืองในเรื่องศาสนามากมาย น่ายกย่องเป็นอย่างมาก แต่เรื่องการแสดงออกนี่ทำไมต้องทำในสิ่งที่มันมากเกินไปด้วยครับ ทำไมไม่รู้จัก การควบคุมอารมณ์ตนเองบ้าง นี่เขาชอบ ขี้เก๊ก หรือยากเป็นจุดเด่น หรือ คนที่ทำงานด้านศิลปะนี้ มีจิตใจที่ไม่เหมือนใคร ความคิดที่คนปกติเข้าใจยาก ผมว่า เขาก็มีวุฒิภาวะสูงแล้วนะน่าจะคิดตรงนี้บ้างนะครับ น่าจะรู้ว่าสิ่งไหนควรทำ สิ่งไหนไม่ควรทำ เบื่อจริงๆ ทำเหมือนเป็นพวกไม่มีความรู้มาพูด

จากคุณ : เบื่อคนชอบแหกปาก โวยวาย - [ 1 ธ.ค. 47 08:07:02 A:203.146.201.9 X: TicketID:006027 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป