CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

.....................ขอกราบบังคมฑูลถวายพระพรใต้ฝ่าละอองธุลีพระบาท.....พระเจ้าค่ะ..............

ขอให้ใต้ฝ่าละอองธุลีพระบาทของพวกเรา

ทรงมีพระพลานามัยแข็งแรง  

เสด็จเป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของพวกเราตราบนานเท่านาน

ตื่นบรรทมก็ขอให้ได้ทรงรับแต่สิ่งที่  สบายพระเนตร  

พวกเราขอสัญญาว่าจะเป็นคนดี  รักและสามัคคีกัน  

เพื่อถวายใต้ฝ่าละอองธุลีพระบาทได้สบายพระราชหฤทัยตลอดไป

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ขออนุญาตินำคำพูดถวายพระพร   จากคลื่นวิทยุ atimemedia
    มาเผยแผร่นะครับ    เพราะประทับใจมากเหลือเกิน

ด้วยกล้าวด้วยกระหม่อมขอเดชะข้าพระพุทธเจ้า   หนึ่งในสมาชิกwww.pantip.com  และเฉลิมไทย   ข้าพระพุทธเจ้าค่ะ

จากคุณ : ผมหล่อแล้วผิดตรงไหน - [ วันพ่อแห่งชาติ 01:38:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป