CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ว่าด้วยกล่องใส่ LOTR extended ทั้ง 3 ภาค (อยากได้)

แนะนำตัวก่อนมาจาก ห้อง x-files ค่ะ

พอดีเพิ่งไปซื้อ ROTK extended มาค่ะ แล้วเห็นมันมีใบแนบบอกว่าให้ไปสั่งกล่องใส่ extented ทั้ง 3 ภาค ได้ที่ www.lotrdvdbox.com ราคาก็แค่ 3 เหรียญ เอง ก็เลยอยากได้

แต่มันติดปัญหาที่ว่าเขาไม่ส่งนอก US อะค่ะ ก็เลยอยากขอความช่วยเหลือเพื่อนๆ ให้ห้องนี้หน่อยค่ะ ว่ามีใครพอจะช่วยได้บ้างมั๊ยคะ เพราะตอนนี้เราเองไม่มีเพื่อนอยู่ที่โน่นแล้วด้วย ก็เลยจนปัญญาจริงๆ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ smile

จากคุณ : queequeq - [ 19 ธ.ค. 47 20:26:59 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป