CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครจำละคร รักหลอกๆ อย่าบอกใคร ได้บ้างครับ ขอความช่วยเหลือเรื่องข้อมูลด้วยครับ ซีเรียสมาก

รักหลอกๆ อย่าบอกใคร ที่โจ กับ นุสบา แสดงน่ะครับ
    ใครจำข้อมูลอะไรได้ ขอหมดทุกอย่างเลยนะครับ
    เท่าที่ความทรงจำมีน่ะครับ พิมพ์ลงหมดเลยนะครับ ได้โปรด
    มีใครแสดงอะไร ยังไง เป็นอะไรกันบ้างครับ
    มีแหล่งข้อมูลให้ค้นไหมครับ
    อ่อ ... มีเวบไหนอัดขายบ้างไหมครับ
    เพราะต้องเอามานั่งดูทั้งเรื่องน่ะครับ

ขอร้องช่วยด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

จากคุณ : แป๊ะซะ - [ 7 พ.ค. 48 21:16:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป