CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+++++กระทู้เติมคำพูดในช่องว่าง(ลอกเขามา) : ภาพแรก คุโรมาตี้ +++++

ดาว

ม่ะมีอะไรครับ

อยากให้มาขีด ๆ เขียน ๆ กันแบบสบายๆ  
    อยากแซวใครก็ใคร่แซว   แต่แซวกันเบาๆ  นะครับ
    อย่าดังไปเชียว  

เต็มคำพูดในช่องว่างตามรูปที่ให้มาครับผม
    (ลอกกระทู้แนะนำเห็น ๆ หึหึ)

จากคุณ : ดาราวิปลาส - [ 9 ส.ค. 48 13:55:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป