CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครดูหนัง Art ฝรั่งเศส เรื่อง Anatomy of Hell แล้วบ้าง มันแรงมาก ช่วยอธิบายหน่อยครับ

เมื่อคืนไปซื้อ DVD ที่คลองถมมา ดูแล้วไม่ค่อยเข้าใจครับ ว่าเค้าต้องการจะสื่ออะไร ช่วยเล่าให้ผมฟังหน่อยครับ รู้แต่ประมาณว่านางเอก (Amira Casar) ต้องการประชดผู้ชายที่ไม่เห็นคุณค่าของผู้หญิง เหยียดหยามว่าผู้หญิงเป็นของสกปรก อะไรทำนองเนี้ย เลยจ้างเกย์หนุ่ม (Rocco Siffredi) มาดูเธอแก้ผ้า (where she's unwatchable - อันนี้แหละที่ไม่เข้าใจ) โดยไม่ให้มีอะไรกัน แล้วในที่สุดเกย์หนุ่มก็ทนไม่ไหวต้องมีอะไรกับเธอจนได้ แล้วเธอยังให้เกย์หนุ่มทำอะไรอีกหลายอย่างที่เหมือนเป็นการประชดประชัน (ดูแล้วบางทีก็น่าสะอิดสะเอียนมาก เช่น ดื่มประจำเดือนของเธอเป็นต้น) แต่แล้วสุดท้ายก็เหมือนเกย์หนุ่มรายนั้นตกหลุมรักเธอ (มั้ง) คือผมดูแล้วผมเข้าไม่ถึงว่า นางเอกคิดอะไร ทำไมพระเอกต้องร้องไห้ อะไรแบบนี้อ่ะครับ ผู้รู้ช่วยอธิบายด้วย

แต่ที่รู้ๆ มันแรงมากๆ ดูแล้วอึ้งเลย

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : pojjaman - [ 21 ส.ค. 48 10:15:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป