CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ภาพหลุด ๆ ฮา ๆ จากเครื่อง Famicom ( อายุไม่เกิน 15 เข้ากระทู้มาแล้วอาจจะไม่รู้เรื่องนะครับ... )

EDIT## หลาย ๆ เกมผมพิมพ์ข้อมูลผิดนะครับ
    ## สมาชิกหลาย ๆ ท่านได้ช่วยโพสแก้ให้ด้วย
    ## ขอบพระคุณทุกท่านมาก ๆ ครับ ผิดตรงไหนก็แก้ให้หน่อยเน้อ ^ ^a"
    ------------------------------------------------------------------------------
    เริ่มด้วยเกม " คาราเต้ " ที่อยู่ท้าย ๆ ของตลับเกม 66 in 1
    ฉากนี้เป็นฉากเปิดเกมที่หลาย ๆ ท่านอาจจะไม่เคยเห็นกันครับ ^ ^...
    เกมนี้ยาก จนผมเล่นไม่เคยเคลียร์ซักกะที...

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 48 14:34:11

จากคุณ : ภูภู่ภู้ภู๊ภู๋ - [ 3 ต.ค. 48 05:32:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป