CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

| | | | | ชอบตัวละครไหนในเรื่องแฮรี่ พอตเตอร์มากที่สุดครับ | | | | |

แฮรี่ พอตเตอร์ (10 คน)
      เฮอไมโอนี่ เกรนเจอร์ (16 คน)
      โรนัลด์ วิสลีย์ (27 คน)
      โวลเดอร์มอร์ (1 คน)
      ดัมเบิลดอร์ (10 คน)
      ซิเรียส แบล๊ก (9 คน)
      เฟร็ด&จอร์จ (34 คน)
      เดรโก มัลฟอย (7 คน)
      เซเวอรัส สเนป (7 คน)
      ตัวอื่นๆนอกเหนือจากนี้ โปรดระบุ (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 132 คน

7.58%
     12.12%
     20.45%
     0.76%
     7.58%
     6.82%
     25.76%
     5.30%
     5.30%
     8.33%

ส่วนตัวผมชอบ โวลเดอร์มอร์ครับ ร้ายได้ใจมากๆ

ชอบนิสัยหลายอย่างของโวลเดอร์มอร์ด้วยครับ มันคล้ายๆผมมาก(ในบางเรื่อง)

เพื่อนๆล่ะครับ มีเหตุผลถึงชอบตัวละครในแฮรี่ พอตเตอร์บ้างครับ

จากคุณ : Nutonline - [ วันรัฐธรรมนูญ 15:42:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป