CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กระทู้แชท ชานเรือน 2008

แม่นัทตี้ (5 คน)
      เจ๊ลูกชิ้น (3 คน)
      ลุงบู่ (2 คน)
      ลุงต่อ (1 คน)
      ลุงหมี (5 คน)
      แม่นิด (13 คน)
      แม่เมย์ (3 คน)
      แม่ปุ้ม (0 คน)
      แม่อุ้ม (1 คน)
      น้องอันทรู (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

13.89%
     8.33%
     5.56%
     2.78%
     13.89%
     36.11%
     8.33%
     0.00%
     2.78%
     8.33%

เกิดไอเดียอีกแล้วหลังจากที่ได้อ่านกระทู้ของลุงบู่และลุงต่อ
    ลุงเห็นว่าควรมีการ แชท  กันในกระทู้นี่แหละดีที่สุด

ก็ออนเอ็มเห็นว่าไม่ค่อยว่างกันไงครับ

ถามไป ตอบมา แซวกันเล่นๆในกระทู้ และไม่ถือโทษโกรธเคืองกัน

อยากให้มีทุกวัน ไม่บังคับว่าต้องมีสาระ หรือไม่มีสาระ
    ได้ทุกเรื่องตามความถนัดของแต่ละคน
    ...

ทีนี้เรามาลองจัดเวรของการตั้ง กระทู้แชท  ที่ว่านี้กันดีกว่า ว่า
    ใครถนัดคุยเรื่องอะไร และ ใครควรตั้งวันใหน ???
    (ท่านชายห้ามแซวนะครับว่า ผมก็ตั้งของผมทุกวันอ่าแหละขอร้อง เอี๊กส์ส์)

วันละ 1 คน 1 กระทู้  
    และขอความร่วมมือสมาชิกควรร่วมแจมเพื่อแลกเปลี่ยนทัศนะกันด้วยครับ

จะดีหรือไม่ อย่างไร ?

ทีนี้เรามาจัดเวรกันว่าใครควรเริ่มก่อนในสัปดาห์แรกดี ลุงมีรายชื่อมาให้โหวตกันด้วยครับ
    คนที่ได้รับการโหวตมากที่สุดจะได้เริ่มก่อน
    ส่วนคนที่ได้คะแนนโหวตรองจะได้ตั้งวันถัดไป ไล่ลงมาตามลำดับคะแนน

ชานเรือนทุกท่าน เชิญโหวตครับ
    ลูกโป่งกระเช้า

ท่านใดที่ยังไม่มีชื่ออย่าเพิ่งน้อยใจนะครับ รอดูผลงานท่านเหล่านี้ก่อน
    สัปดาห์หน้ามีชื่อท่านแน่นอน (ตามอาวุโสที่เห็นกันทุกวันในชานเรือนก่อนครับ)
    ...

สวัสดีปี นู๋ ค่า
    (ลูกสาวลุงสวยป่ะ)

จากคุณ : Pleng-Ticha-korn - [ 10 ม.ค. 51 15:22:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com