Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอาคอกกั้นเด็ก ฝีมือสามีมาให้ดูค่ะ สำหรับลูกวัยเริ่มคลาน

ต้องขอยกเครดิตให้กับแม่น้อง อานัจจัง ค่ะ  เพราะเธอเคยเอารูป กับ วิธีทำมาลงไว้ปีที่แล้ว  

ตอนนั้นเราท้องได้  9  เดือน ก็เลย  save  เก็บไว้ เพราะชอบมาก คิดไว้ว่า จะให้สามีทำให้ ตอนที่ลูกเริ่มคลาน

พอเอารูปให้สามีดู เค้าก็บอก อ๋อ เดี๋ยวจัดให้

ก็ไปซื้ออุปกรณ์มาทำค่ะ  หมดงบไปประมาณ  1,500 บาท

ท่านพี่เค้าก็ทำอยู่หลายคืนเลย  เพราะทำตอนกลางคืน หลังเลิกงาน

ส่วนเรื่อง ลูกจะกัดท่อ พีวีซีแล้ว อันตรายนี่ (ผงพีวีซี)  เราก็ยังไม่เคยเห็นเค้ากัดนะ  ก็จะพยายามไม่ให้เค้ากัดน่ะค่ะ

ส่วน ช่องหว่างระหว่างซี่ สามีทำให้แคบบกว่าขนาดหัวลูกค่ะ จะได้ไม่อันตราย

เราก็ไม่ได้ขังเค้าไว้ในคอกนาน ๆ นะคะ  เอาไว้ตอนที่เราไปห้องน้ำบ้าง  ทำงานบ้านบ้าง  
    แล้วที่สำคัญ  ตอนที่แม่มันง่วงมาก ๆ น่ะค่ะ  ขอเข้าไปนอนงีบกะลูกซักแป๊ปนึง

ลูกก็เล่นอยู่ในคอกไป  แม่มันก็หลับไป อิอิอิ

จากคุณ : พิซซ่าไหม - [ 9 เม.ย. 51 08:58:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom