Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

พ่อกับแม่xxxกัน เด็กเล็กๆเค้าจะรู้มั้ยคะ(กระทู้ติดเรทค่ะ)

พี่สาวสามีชอบฝากหลานให้มานอนด้วยค่ะ ตอนนั้นหลานอายุขวบครึ่ง
    กลางดึกสามีชวนผลิตทายาทคนใหม่ ปิดไฟมืดทั้งห้องเลยนะคะ
    แต่หลานนอนหลับอยู่ เช็คดูก่อนปิดไฟว่าหลานหลับแน่ๆ
    แต่บางทีก็มีเสียงxoxoออกมาค่ะ ใจนึงก็ไม่อยากให้หลานรู้ แต่ก็ทนเก็บกดไม่ไหว

คราวก่อนหลานมานอนด้วยอีกแล้ว สามีก็ชวนกุ๊กกิ๊กกันอีก บอกว่าหลานหลับสนิทแล้ว
    แต่ก็ทนเก็บกดไว้ค่ะ เพราะเห็นว่าหลานเริ่มโตแล้ว รู้จักเล่นพ่อแม่ลูกกับเด็กแถวบ้าน แต่ไม่ได้ทำพฤติกรรมแบบผู้ใหญ่นะคะ
    ตอนเด็กๆเล่นกัน คอยสังเกตุตลอดค่ะ
    เลยกลัวว่าถ้าเกิดหลานแอบเห็นตอนxxx คงไม่ดีแน่ๆ
    พี่สาวสามีชอบให้หลานมานอนด้วยเวลาพาหลานมาที่บ้าน
    หลานก็ติด ชอบมานอนด้วย เพราะก่อนอนเล่านิทานแล้วเปิดการ์ตูนให้เค้าดูค่ะ
    แต่หลังจากหลานหลับแล้วนี่สิ เป็นปัญหา !!!
    จะอุ้มหลานไปนอนห้องอื่น คนอื่นในบ้านก็ปิดไฟล็อคกลอนนอนกันหมดแล้ว
    จะอุ้มหลานไปทิ้งไว้นอกห้องแล้วค่อยอุ้มกลับมานอนต่อเวลาเสร็จกิจแล้ว
    ก็กลัวหลานถูกยุงหามไปก่อนค่ะ

เกิดสงสัยว่าพ่อแม่ลูกที่ไปค้างคืนตามโรงแรม เคยแอบกุ๊กกุ๊กกันตอนลูกหลับมั้ยคะ
    ทำแบบนี้คิดว่าเสี่ยงมากเลยใช่เปล่าคะ

จากคุณ : เก็บกด - [ 14 ก.พ. 52 23:31:11 A:58.9.118.191 X: TicketID:203257 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com