Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[กระทู้สุดท้าย] - = April’s MOM & plus 2009 : คุณแม่เมษา 52 เตรียมความพร้อมถึงไหนแล้วคะ??{แตกประเด็นจาก N7484010}

จากทู้นี้.- http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N7484010/N7484010.html

..

สวัสดีเพื่อนๆคุณแม่เมาษา 52 และพฤษภาต้นเดือนทุกท่านค่ะ มอบรัก
    ห่างหายกันไปนานมากกกกก.. ไม่รู้ว่าคุณแม่ๆและเจ้าตัวเล็กในพุงทั้งหลายเป็นอย่างไรกันบ้างคะ??  สบายดีกันทุกคนนะคะ..

เดือนสุดท้ายกันแล้วสำหรับคุณแม่เมษา.. เป็นอย่างไรกันบ้าง? เตรียมความพร้อมกันไปถึงไหนแล้วคะเนี่ย??

..

คาดว่า.. ตอนนี้คุณแม่ๆทั้งหลายน่าจะซื้อของใช้เตรียมให้เจ้าตัวเล็กกันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว..
    แล้วก็คิดว่า.. มีบางรายคงจะทราบวิธีการคลอดที่แน่นอนแล้วว่า.. จะผ่าคลอด หรือ.. จะคลอดธรรมชาติ..

เตรียมของไปถึงไหน?? อาการเป็นอย่างไรบ้าง?? เอามาเล่าสู่กันฟังหน่อยสิคะ..  smile

..

ลูกโป่ง ปล. คุณแม่คนไหนถ่ายรูปตัวเองตอนพุงป่องระยะสุดท้ายไว้.. เอามาแบ่งกันดูบ้างดิคะ.. อยากเห็นพุงเพื่อนๆอ่ะค่ะ แม่ยังสาว
    ลูกโป่ง ปล2. ตารางอัพเดทล่าสุดทั้งข้อมูลเพศเจ้าตัวเล็กและกำหนดคลอดของเพื่อนๆค่ะ พลุ
    ลูกโป่ง ปล3. จั่วหัวทู้ไว้ว่าเป็นทู้สุดท้ายเพราะว่า.. “ ทู้หน้าจะเปลี่ยนจาก คุณแม่เมษา 52 เป็น หนู้น้อยเมษา 52 ค่ะ”  wink

--

จากคุณ : King of Alan - [ 16 มี.ค. 52 08:03:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com