Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แม่ๆใช้อะไรทาให้ลูกเวลามีรอยฟกช้ำบ้างค่ะ

ลูกชายวัย 11 เดือน กำลังหัดเกาะ หัดเดิน ซนมากเลยค่ะ ชอบเปิดลิ้นชัก เกาะโต๊ะเดิน แล้วก็หกล้มบ่อย เผลอเป็นไมได้ วันนี้ก็พลาดหกล้ม หัวโป๊กกะโต๊ะ 1 ที เขียวขี้นที่หน้าผากทันตาเห็นเลยค่ะ เรารีบเอาน้ำแข็งห่อผ้าโปะไว้ แต่ไมได้ทายาอะไร แม่ๆ ใช้ยาอะไรทาให้น้องบ้างค่ะ จะได้หามาไว้ติดบเนบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : น้องต้นข้าว & มามี๊ - [ วันมหาสงกรานต์ (13) 23:36:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com