Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

-+-+ขอแม่ๆเดือน ก.ย ต.ค พ.ย เข้ามาช่วยแนะนำอาหารเสริมให้ด้วยค่ะ-+-+

น้องออร์แกนจะเริ่มอาหารเสริมแล้วค่ะขอแม่ๆช่วยแนะนำวิธีการทำ
    อุปกรณ์จำเป็นที่ต้องใช้เตรียม นอกจากถ้วยกะช้อนแล้ว มีอุปกร์อะไรอีกบ้างค่ะ
    และขอเมนูด้วยนะค่ะ เพราะมะมี๊น้องออร์แกน เป็นคนทำอาหารไม่เป็น
    แต่เพื่อลูกสู้ๆๆค่ะ แล้วอย่างบล๊อกที่จะใส่แช่อาหารเนี่ยใช้บล๊อกทั่วไป
    หรือว่า บล๊อกที่มีฝาปิดซื้อที่ไหนเอ่ย เฮ้อคิดแล้วเหนื่อย
    ไม่เหมือนตอนเกิดใหม่ หิวก็เปิดนมให้กิน แต่เพื่อลูก มี๊ทำได้ค่ะ
    แล้วทาน 1มื้อตอนกี่โมง ถึงกี่เดือน แล้วเพิ่มเป็น 2-3 มื้อ
    เมื่อไหร่ด้วยค่ะ คำถามเยอะมาก ขอแม่ๆ ก.ย ,ต.ค ,พ.ย และแม่เดือนอื่นก็ได้ค่ะ
    เข้ามาตอบกันเยอะนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ก๊องโต้กะอองรี - [ 13 พ.ค. 52 11:25:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com