Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอบริจาครูป u/s ที่เห็นเป็นเพศหญิงชัดๆ ด้วยเถอะค่ะ

คือตอนนี้กำลังจิตตกค่ะ
    ไม่แน่ใจว่าตัวเองจะได้ลูกสาวจริงๆ หรือเปล่า
    ก็เลยอยากเห็นรูปอัลตร้าซาวน์ลูกสาวของคุณแม่ๆ
    ว่าจะเหมือนลูกสาวของเราหรือเปล่า

อยากถามว่าคุณแม่ คุณพ่อ
    เห็นรูปนี้เป็นลูกสาวเหมือนที่เราเห็นไหมคะ
    หรือว่าเราคิดมาก อยากได้ลูกสาว แล้วเราเห็นอยู่คนเดียว
    สามีก็ยืนยันว่า ที่เราๆ เห็นที่มอนิเตอร์นั้นเป็นลูกสาวแน่ๆ
    เพราะ Tech ที่ทำให้ เค้าได้ดูในหลายๆ มุมแล้ว

ตอนนี้ไม่กล้าฟันธงใดๆ เลยค่ะ
    อยู่ๆ ก็จิตตกค่ะ

แล้วจากรูปนี้ถือว่าชัดเจนพอหรือยังคะ
    ที่เห็นๆ น่ะ ใช้สามเส้นหรือเปล่า

คือพรุ่งนี้จะไป รีจิสเตอร์น่ะค่ะ
    เตรียมซื้อของให้เค้าแล้ว

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 52 09:42:32

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น - [ 25 พ.ค. 52 09:39:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com