Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

-`o'- แ จ ก F o n t ใ ห้ แ ม่ ๆ ไ ป แ ต่ ง รู ป คุ ณ ลู ก กั น ค่ ะ -`o'-

เห็นแม่ๆ หลายคนในที่นี้สอบถามหา Font น่ารักๆ สวยๆ ไปแต่งรูปคุณลูกกัน เนื่องจากเคยเข้าไปโหลดที่เวบ http://www.f0nt.com/ แล้วค่ะ ตาลายมากมาย เพราะมีฟอนต์ให้เลือกเยอะมาก แล้วต้องเข้าไปคลิกหา เข้าๆ ออกๆ

ทำไปทำมาก็เวียนหัวค่ะ เป็นห่วงสุขภาพ แม่ๆ ที่ท้องอยู่ก็เดี๋ยวจะเวียนหัวโอ๊กอ๊าก แม่ๆ ที่เลื้ยงคณลูกอยู่บ้าน ยุ่งๆ กันอยู่แล้ว เลยขออาสาแบ่งเบาภาระค่ะ ไหนๆ ก็โหลดมาแล้ว แม่ๆ ท่านอื่นจะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปหาโหลดมาอีก

แม่น้องเอเจโหลดมาแทบจะหมดเวบแล้วค่ะ  อิอิ... ส่วนใหญ่จะเป็นฟอนต์น่ารักๆๆๆ สมวัยและเข้ากับหน้าตาจขกท. อ่ะนะคะ  โฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีทั้งหมดประมาณ 60 ฟอนต์นะคะ  เด๋วมาบอกวิธีง่ายๆ เอาไปใส่ในเครื่องกันต่อด้านล่างนี้ค่ะ  ตามมาๆๆๆ  อย่าเพิ่งง่วงกันนะคะ

จากคุณ : เ จ้ า ช า ย เ อ เ ด รี ย ล - [ 27 พ.ค. 52 23:21:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com