Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

บ้านใครมีเครื่องอบผ้าบ้างคะ กำลังจะซื้อ แต่แอบสงสัยค่ะ

คือ ประเทศนี้ฝนตกยาวนานขึ้นทุกๆ ปี ตกติดๆ กันทุกวัน กะว่าเอาไว้ใช้หน้าฝนโดยเฉพาะเลยค่ะ
    ขอสังสัยมี...ดังนี้คร่า
    1. กินไฟมาก จริงไหมคะ
    2. อบแล้วผ้าจะหด เช่นเสื้อยืด ผ้าขนหนู จริงหรือเปล่าคะ (มีคนบอกมาอีกที)
    3. อบแล้วผ้าฟู นุ่มขึ้น จริงรึเปล่าคะ
    4. ควรซื้อขนาดกี่กิโลดีคะ
    5. แนะนำยี่ห้อด้วยค่ะ (ถ้าผิดกฎ รบกวนแจ้งหลังไมค์ก็ได้ค่ะ)
    ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Mine&Yoo - [ 30 พ.ค. 52 10:29:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com