Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ลูกใครมีแววเป็นกระเทย หรือประมาณนี้บ้างคะ เครียด!!

ยังไม่มีลูกนะคะ แต่มีพี่ชาย(ญาติ) เป็นเกย์ มีแฟนเป็นเกย์อยู่ด้วยกันมาหลายปีแล้วอย่างเปิดเผย ตอนนี้เลี้ยงหลานสองคนค่ะ เป็นผู้ชายอายุ 2 ขวบ ครึ่ง และหลานสาวอายุห่างกันสามเดือน

พอดีดูข่าว Wonder GAY แล้วเครียดค่ะ เลี้ยงลูกให้เขาแล้วแอบกลัว เคยถามเพื่อนที่เป็นหมอบอกว่าเกย์กระเทยเนี่ยมันห้ามกันลำบากมาก อยากแชร์กับทุกท่านที่นี่ ว่ามีใครมีลูกเป็นแบบนี้ไหมคะ (ขอโทษจริงๆไม่รู้จะใช้คำพูดอย่างไร) อยากรู้ว่าการเลี้ยงดูมีส่วนไหมที่ทำให้เขาเป็นและที่สำคัญถ้ามีส่วนมีวิธีแก้ไขไหมคะ

นี่ไม่ใช่กระทู้กดขี่ทางเพศนะคะ แต่เป็นกระทู้กลุ้มใจ ขออภัยหากไม่ถูกใจบางท่านค่ะ

จากคุณ : ฮิมาวาริซซัง - [ 2 มิ.ย. 52 12:53:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com